Aspirin-81mg
ĐỊA CHỈ MUA HÀNG

Cơ sở 1: 125 Chùa Bộc - Đống Đa - Hà Nội.
Cơ sở 2: 103 Trịnh Công Sơn - Tây Hồ - Hà Nội.
Cơ sở 3: 9A tổ 24C Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội.
Cơ sở 4: 87 ngõ 34 Phố Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội.
Cơ sở 5: 23 Ngõ 622 Minh Khai – Hà Nội.
Cơ sở 6: Ngọc Chi – Vĩnh Ngọc – Đông Anh – Hà Nội
Cơ sở 7: Thôn Đông – Việt Hùng – Đông Anh – Hà Nội
Cơ sở 8: Chợ Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội
 

THÔNG TIN SẢN PHẨM
Dạng thuốc
Hộp 10 vỉ x 10 viên bao phim
Thành phần, hàm lượng
Aspirin: 81mg
Chỉ định(Dùng cho trường hợp)
Giảm đau trong các trường hợp viêm khớp, thấp khớp, đau giây thần kinh, đau cơ, đau lưng, bong gân, đau răng, đau do các chấn thương. Điều trị chứng đau nửa đầu, cảm cúm thông thường.
Chống chỉ định(Không dùng cho những trường hợp sau)
Bệnh ưa chảy máu hay các rối loạn chảy máu khác. Gout. Có thai, cho con bú. Loét dạ dày, tá tràng
Liều dùng
Người lớn: giảm đau, hạ sốt: 300-900mg mỗi 4-6 giờ. Tối đa 4g/ngày. Tọa dược: 600-900mg mỗi 4 giờ. Thấp khớp, viêm khớp: 4-8g/ngày, chia nhiều lần. Nhồi máu cơ tim, đau ngực, bệnh tim mạch: Khởi đầu: 150-300mg/ngày, dạng uống. Duy trì: 50-75mg. Trẻ em: 80-100mg/kg/ngày chia 5-6 lần, tối đa: 130mg/kg/ngày
Lưu ý(Thận trọng khi sử dụng)
Khó tiêu, tổn thương niêm mạc dạ dày. Hen phế quản, dị ứng. Quá mẫn với NSAID. Suy thận, suy gan. Mất nước, tăng HA chưa kiểm soát. Tiểu đường. Trẻ dưới 12 tuổi, người già.
Tác dụng phụ
Rối loạn tiêu hóa. Kích ứng niêm mạc dạ dày, nôn ra máu, tiêu phân đen. Mề đay, nổi mẩn, phù vận mạch, viêm mũi, co thắt phế quản và khó thở. Giảm prothrombin máu, giảm tiểu cầu. Độc gan. Hội chứng Reye. Nhức đầu, ù tai, điếc, ra mồ hôi, buồn nôn, nôn và lẫn lộn
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI KHÁC
Padobaby
Liên hệ: 0912.514.338
Fentanyl
Liên hệ: 0912.514.338
Durogesic 25mcg
Liên hệ: 0912.514.338
Ibrafen 400mg
Liên hệ: 0912.514.338
Bitalvic
Liên hệ: 0912.514.338
Philmadol
Liên hệ: 0912.514.338
Rhumedol fort
Liên hệ: 0912.514.338
Loxoprofen
Liên hệ: 0912.514.338
Cblantigrain
Liên hệ: 0912.514.338
Aceralgin
Liên hệ: 0912.514.338
Efferalgan- 80mg (gói)
Liên hệ: 0912.514.338
Efferalgan-250mg (gói)
Liên hệ: 0912.514.338
Efferalgan-150mg
Liên hệ: 0912.514.338
Tenamyd Actadol
Liên hệ: 0912.514.338
Actadol 500
Liên hệ: 0912.514.338
Viramol 150mg
Liên hệ: 0912.514.338
Anticum for children
Liên hệ: 0912.514.338
Anticum
Liên hệ: 0912.514.338
Tumzcap
Liên hệ: 0912.514.338
Rahat
Liên hệ: 0912.514.338
Mefegesic
Liên hệ: 0912.514.338
Melgez
Liên hệ: 0912.514.338
Roblotidin
Liên hệ: 0912.514.338
Ibrafen 30ml
Liên hệ: 0912.514.338
Ibrafen 60ml
Liên hệ: 0912.514.338
Pancelxim extra
Liên hệ: 0912.514.338
Biragan caps lọ 500 viên
Liên hệ: 0912.514.338
Biragan caps lọ 100 viên
Liên hệ: 0912.514.338
Biragan caps hộp 10 vỉ
Liên hệ: 0912.514.338
Biragan aches
Liên hệ: 0912.514.338
Ace kid 325mg
Liên hệ: 0912.514.338
Ace kid 150mg
Liên hệ: 0912.514.338